Wednesday, September 22, 2021
Homeಜಿಲ್ಲೆಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರಗುತ್ತಿಗೆದಾರನಿಗೆ ಹಣದ ಬೇಡಿಕೆ ಇಟ್ಟ ಪಿಡಿಒ ಅಂದರ್

ಇದೀಗ ಬಂದ ಸುದ್ದಿ

ಗುತ್ತಿಗೆದಾರನಿಗೆ ಹಣದ ಬೇಡಿಕೆ ಇಟ್ಟ ಪಿಡಿಒ ಅಂದರ್

ಕಾಮಗಾರಿ ಹಣ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರನಿಗೆ ಹಣದ ಬೇಡಿಕೆ ಇಟ್ಟಿದ್ದ ಪಿಡಿಒನನ್ನು ಎಸಿಬಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ ತಾಲೂಕಿನ ಕೊಡಿಗೆಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿಯ ಪಿಡಿಒ ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಎಂಬಾತ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರನಿಂದ ಲಂಚ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ಎಸಿಬಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೋಡಿಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿಯ ಮಾದಗೊಂಡನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ನೀರಗಾವಲು ಕಾಮಗಾರಿಯ ಎನ್​ಎಂಆರ್ ಮೊತ್ತ ಮಂಜೂರು ಮಾಡಲು ಪಿಡಿಒ ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ, ಗುತ್ತಿಗೆದಾರನಿಂದ 44 ಸಾವಿರ ರೂ. ಲಂಚಕ್ಕೆ ಬೇಡಿಕೆ ಇಟ್ಟಿದ್ದ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.ಪಿಡಿಒನೊಂದಿಗೆ ಚೌಕಾಸಿ ನಡೆಸಿದ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ 33 ಸಾವಿರ ರೂ. ಹಣ ಕೊಡುವುದಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಸಿದ್ದ. ಪಿಡಿಒ ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರನಿಂದ 33 ಸಾವಿರ ರೂ. ಪಡೆಯುವ ವೇಳೆ ಎಸಿಬಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಬಂಧಿಸಿ ಹಣ ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

TRENDING

spot_img
spot_img
spot_img
spot_img
spot_img
spot_img
spot_img
spot_img
spot_img
spot_img