ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಸ್ಫೋಟಕ್ಕೆ ಇಬ್ಬರು ಜೆಡಿಎಸ್ ಮುಖಂಡರು ಬಲಿ – ಹಲವರು ನಾಪತ್ತೆ

ಶ್ರೀಲಂಕಾದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸರಣಿ ಸ್ಫೋಟ ಭಾರತವನ್ನ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸಿದೆ.  ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ್ದ ಜೆಡಿಎಸ್​ ಮುಖಂಡರು ನಾಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನೆಲಮಂಗಲದ ಕಾಂಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ಶಿವಾನಂದ ಹಾಗೂ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಾರಾಯಣ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿರೋದು ಧೃಡ ಪಟ್ಟಿದೆ.

ನೆಲಮಂಗಲ, ತುಮಕೂರು ಹಾಗೂ ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ ತಾಲೂಕಿನ ಏಳು ಜನ ಜೆಡಿಎಸ್‌ ಮುಖಂಡರು ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ್ದರು. ಶಿವಣ್ಣ, ಮುನಿಯಪ್ಪ, ಹನುಮಂತರಾಯಪ್ಪ, ರಮೇಶ್, ಮಾರೇಗೌಡ ಹಾಗೂ ಪುಟ್ಟರಾಜು ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಇವರೆಲ್ಲರೂ ಮೊದಲ ಹಂತದ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಮೈತ್ರಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ವೀರಪ್ಪ ಮೊಯ್ಲಿ‌ ಪರ ಪ್ರಚಾರ ಮುಗಿಸಿ ಏ.20ರಂದು ಶ್ರೀಲಂಕಾಗೆ ತೆರಳಿದ್ದರು. ಶ್ರೀಲಂಕಾದ ಶಾಂಗ್ರಿಲಾ‌ ಹೋಟೆಲ್​​ನಲ್ಲಿ ತಂಗಿದ್ದರು. ಸರಣಿ ಬಾಂಬ್ ಸ್ಫೋಟದ ಬಳಿಕ ಮುಖಂಡರು ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಈ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಆತಂಕಕ್ಕೀಡಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Share Post

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!